Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩmCáp quang

Đa cáp quang Không kim loại Om3 Om4 Quân đội

Đa cáp quang Không kim loại Om3 Om4 Quân đội

    • Multi Optical Cable Non Metallic Om3 Om4 Military Army Field Tight Buffered
    • Multi Optical Cable Non Metallic Om3 Om4 Military Army Field Tight Buffered
  • Multi Optical Cable Non Metallic Om3 Om4 Military Army Field Tight Buffered

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
    Chứng nhận: ISO9001, RoHS
    Số mô hình: KCO-Phi kim-Field-12fo

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: cuộn gỗ, pallet gỗ
    Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 10.000km / tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Vật chất: LSHZ, PVC, TPU Tên: Cáp quang ngoài trời
    Chiều dài: 2km ~ 3km mỗi cuộn ứng dụng: ngoài trời hoặc tùy chỉnh
    Chất xơ: chế độ đơn, đa chế độ, OM3, OM4, OM5 Lõi: 4 lõi đến 24 lõi

    Quân đội Cáp quang trường quân sự Không kim loại SM MM OM3 OM4 Vỏ bọc 6.0mm TPU

    4fo 8fo 12fo 24fo

    Chung:

    - Quân nhân ngày nay phải đối mặt với vô số thách thức do nhà hát hoạt động luôn thay đổi.

    - Cáp quang quân sự trường quân sự phi kim loại SM MM OM3 OM4 6.0mm TPU vỏ 4fo 8fo 12fo 24fo

    - Để cải thiện sự an toàn và tối đa hóa nhận thức tình huống, các lực lượng quân sự tiếp tục nâng cấp cơ sở hạ tầng liên lạc và giám sát.

    - Đầu tư vào hệ thống cáp quang như một giải pháp thay thế mạng hiệu quả về chi phí cung cấp các giải pháp truyền thông thiết yếu, bao gồm băng thông lớn hơn cho các ứng dụng thoại, dữ liệu và video thời gian thực, tất cả trong nền tảng có thể triển khai dễ dàng.

    - Điều quan trọng không kém là các hệ thống thông tin liên lạc này mang lại một mạng lưới đáng tin cậy giữa nhà hát và trung tâm điều khiển chỉ huy.

    - Cáp quang được chứng nhận và chứng nhận của quân đội và các đầu nối môi trường khắc nghiệt cung cấp độ tin cậy và hiệu suất cần thiết khi liên lạc là rất quan trọng cho sự thành công của nhiệm vụ.

    - Được thiết kế cho sự tin cậy không thỏa hiệp trong điều kiện khắc nghiệt nhất, các sản phẩm cáp và vật liệu kết nối thực vật cấp quân sự này đã được thử nghiệm theo tiêu chuẩn quân sự cực đoan nhất và được chứng minh là chiến trường "thế giới thực".

    Phạm vi nhiệt độ: -20 ° C ~ + 70 ° C

    Đặc điểm:

    - Đường kính ngoài nhỏ, trọng lượng nhẹ.

    - Chống cháy, dễ bóc, độ suy giảm thấp, độ mềm cao.

    - Thành viên cường độ sợi aramid cường độ cao đảm bảo độ bền kéo cao và ổn định lâu dài trong truyền dẫn.

    - Nối trực tiếp giữa các dây cáp đệm chặt và không cần hộp buộc hoặc đuôi lợn.

    - Thích hợp cho việc lắp đặt, vận hành và thuận tiện cho việc bảo trì.

    Hình ảnh sản phẩm:

    Thông số kỹ thuật cáp quang:

    Đếm cáp Vỏ bọc
    Đường kính
    Cân nặng Độ bền kéo tối thiểu cho phép
    (N)
    Tải trọng nghiền tối thiểu cho phép
    (N / 100mm)
    Bán kính uốn tối thiểu
    (MM)
    Lưu trữ
    nhiệt độ
    (MM) (KILÔGAM) thời gian ngắn dài hạn thời gian ngắn dài hạn thời gian ngắn dài hạn (℃)
    24 10,5 105,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    36 10,5 105,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    42 10,5 105,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    48 10,5 105,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    60 10,5 105,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    72 13,5 208,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    96 13,5 208,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    144 15,5 295,00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60

    Đặc điểm quang học:
    Sắp xếp sợi Đa chế độ G.651 A1a: 50/125 Sợi chỉ số được phân loại
    A1b: 62,5 / 125
    Singlemode G.652 (A, B, C) B1.1: Sợi thông thường
    G.652D B2: Không phân tán dịch chuyển
    G.655 B1.2: Bước sóng bị cắt dịch chuyển
    G.657 (A1, A2, B3) B4: Dữ liệu kỹ thuật chính cho tích cực
    phân tán dịch chuyển sợi đơn mode

    Dịch vụ OEM / ODM:

    Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

    Đóng gói:

    Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

    Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

    Đang chuyển hàng:

    - Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

    - Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

    - Bằng đường biển

    Chi tiết liên lạc
    kocent optec limited

    Người liên hệ: sales

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    kocent optec limited
    12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
    Tel:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.