Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩmCáp quang ngoài trời

FULLAXS Bọc cáp quang ngoài trời bọc cáp Lc xoắn ốc Vỏ chống gặm nhấm FTTA

FULLAXS Bọc cáp quang ngoài trời bọc cáp Lc xoắn ốc Vỏ chống gặm nhấm FTTA

    • FULLAXS Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable Lc Spiral Cover Anti rodent FTTA
    • FULLAXS Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable Lc Spiral Cover Anti rodent FTTA
    • FULLAXS Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable Lc Spiral Cover Anti rodent FTTA
  • FULLAXS Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable Lc Spiral Cover Anti rodent FTTA

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: KCO
    Chứng nhận: ISO9001, RoHS
    Số mô hình: FULLAXS

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
    Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    kết nối 1: FULLAXS SC ST FC LC kết nối 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
    Cốt lõi: 1 2 4 6 8 lõi Mất chèn: 0,2dB
    Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU

    2core FULLAXS Thiết bị vá sợi quang ngoài trời bọc thép xoắn ốc Vỏ chống gặm nhấm FTTA

    Giới thiệu:

    - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây cáp quang ngoài trời dẫn đầu. Đặc biệt là trong tất cả các loại dây cáp quang trường có đầu nối chống nước, chẳng hạn như: Đầu nối Fullaxs, Đầu nối quân sự, PDLC, ODVA, ...

    - Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp loại dây nối truyền hình tiêu chuẩn và truyền hình tiêu chuẩn cho khách hàng. Tất cả hàng hóa được kiểm tra trước khi giao hàng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM. Liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để có thêm thông tin về chúng tôi và các sản phẩm.

    - Để đáp ứng nhu cầu của WiMax thế hệ tiếp theo và thiết kế kết nối dài hạn (LTE) cho ăng ten (FTTA) cho các yêu cầu khắc nghiệt sử dụng ngoài trời, chúng tôi đã phát hành hệ thống đầu nối FullAXS, cung cấp radio từ xa giữa kết nối SFP và trạm gốc cho các ứng dụng Viễn thông.

    - Mở vách ngăn để dễ dàng truy cập SFP

    - Phản hồi tích cực cho nhà điều hành khi giao phối đầy đủ
    - Giao phối một tay
    - Giao diện song công LC
    - Cắt bỏ vách ngăn cho phép loại bỏ bộ thu phát qua vách ngăn (không cần mở RRH để thay thế bộ thu phát)
    - Khóa lưỡi lê mạnh mẽ để giao phối dễ dàng, nhanh chóng và an toàn
    - Chế độ đa chế độ và đơn
    - Chống nước, chống bụi và chống ăn mòn
    - Mở rộng sang RJ45
    - Plug có thiết kế miễn phí dung sai, nổi hoàn toàn miễn phí trong trục Z
    - Không vênh cáp bất cứ lúc nào trong hoặc sau khi cài đặt
    - Chi tiết vách ngăn bằng polymer hoặc kim loại đúc thủy tinh hiệu quả

    - Đầu nối dây cáp quang chiến thuật quân sự chống nước FTTA được thiết kế để hỗ trợ cáp quang trường quân sự, cấu trúc khóa lưỡi lê trung tính có thể được nhận ra đầu và ghế, đầu và đầu, ghế và ghế nhanh bất kỳ kết nối nào.

    - Với đa lõi một khi được kết nối và chèn mù, mất kết nối, độ tin cậy cao; gồ ghề, không thấm nước, chống bụi, chống lại môi trường khắc nghiệt, vv,

    - Có thể được sử dụng trong một loạt các đội quân mạng truyền thông sợi quang, hệ thống máy tính quân sự, thiết bị trên không hoặc trên tàu, sửa chữa và kết nối tạm thời hệ thống cáp quang khác.

    - Sản phẩm có sẵn 2 lõi, 4 lõi, 6 lõi, 8 lõi, 12 lõi.

    Cấu trúc cáp:

    Loại 1: Thép xoắn ốc SUS được Amoured + LSZH + Kevlar + 2 × Sợi đệm 0,9mm (4,8mm);

    Loại 2: Thép xoắn ốc SUS Amoured + LSZH + Kevlar +   Cáp 2 × 2.0mm (7.0mm)

    Xây dựng cáp khác chào mừng khách hàng.

    Tính năng, đặc điểm:

    - Các đầu nối tuân thủ các tiêu chuẩn IEC, Telcordia-GR-326-Core;

    - Tùy chọn khởi động kích thước và màu sắc khác nhau;

    - Mất chèn thấp; Lợi nhuận cao;

    - Đo giao thoa kế 100%;

    Ứng dụng :

    - Mạng viễn thông;

    - Mạng cục bộ;

    - CATV;

    - Chấm dứt thiết bị hoạt động;

    - Mạng hệ thống trung tâm dữ liệu;

    - PON;

    - M tập thể dục đơn phương;

    - P erformance và như vậy.

    Ảnh sản phẩm:

    Thông số kỹ thuật:

    Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
    Kết nối Bên A: SC với bọc thép
    Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
    Số lượng sợi

    2 lõi
    4 lõi
    6 lõi
    8 lõi
    12 lõi

    Loại sợi

    SM
    G.652D
    G.657A (A1, A2, B3, ...)

    MM
    OM1
    OM2
    OM3
    OM4
    OM5)

    Vật liệu áo khoác

    LSZH
    TPU
    PE

    Đường kính cáp

    4,8mm
    5.0mm
    5,5mm
    6.0mm
    6,5mm
    7,0mm

    Kiểm tra bước sóng

    SM:
    1310 ± 30nm
    1550 ± 30nm

    MM:
    850 ± 30nm
    1300 ± 30nm

    Mất chèn (dB)
    TIA / ĐTM-455-107
    0,3dB (PC / UPC / APC)
    0,3dB (UPC)
    Mất mát trở lại (dB)
    TIA / ĐTM-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥55dB (APC)
    ≥35dB (UPC)
    Khả năng trao đổi 0,2dB
    Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
    Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
    Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


    Dịch vụ OEM / ODM:
    Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


    Đóng gói:
    Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
    Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

    Đang chuyển hàng:
    - Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
    - Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
    - Bằng đường biển

    Chi tiết liên lạc
    kocent optec limited

    Người liên hệ: sales

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    kocent optec limited
    12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
    Tel:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.