Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩm

Cáp quang ngoài trời

Khách hàng đánh giá
vui lòng phát triển thêm dây cáp quang đẹp hơn và với giá tốt hơn, để chúng tôi có thể bán máy của bạn cho nhiều khách hàng hơn và có được thị trường lớn hơn. cảm ơn bạn

—— Luke

Năng suất, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. Chúng tôi là một đối tác đáng tin cậy.

—— Victoria Kiwanuka

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang ngoài trời

(77)
Trung Quốc Cáp vá sợi quang ngoài trời 2 lõi 12 lõi, Cáp nối sợi quang St To Sc IP68 nhà máy sản xuất

Cáp vá sợi quang ngoài trời 2 lõi 12 lõi, Cáp nối sợi quang St To Sc IP68

2Core FTTA Không thấm nước Quân đội Lĩnh vực Quân sự Chiến thuật Sợi quang Sợi dây nối IP68 Giới thiệu: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây cáp quang ngoài trời dẫn đầu. Đặc biệt là trong ... Read More
2019-12-27 14:49:09
Trung Quốc Cáp vá sợi quang ngoài trời MPO / APC, Cáp vá sợi đơn chế độ ODVA nhà máy sản xuất

Cáp vá sợi quang ngoài trời MPO / APC, Cáp vá sợi đơn chế độ ODVA

ODVA MPO / APC Single Mode G652D Cáp sợi quang chống nước cho FTTA CPRI RRU LTE KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang. Đặc biệt trong hoạt động ngoài trời dây vá sợi ... Read More
2019-12-27 14:49:06
Trung Quốc NSN DLC Pvc Pigtail Cáp quang Cáp GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G nhà máy sản xuất

NSN DLC Pvc Pigtail Cáp quang Cáp GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G

Cáp quang sợi NSN DLC GYFJH 2A1a (LSZH) 7.0mm 2 lõi FTTH FTTH Trạm cơ sở viễn thông 3G 4G KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang. Đặc biệt trong hoạt động ngoài trời ... Read More
2019-12-27 14:49:05
Trung Quốc LSZH Cáp chống nước ngoài trời sợi cáp Sc LC 2 lõi Ericsson RRU IP67 nhà máy sản xuất

LSZH Cáp chống nước ngoài trời sợi cáp Sc LC 2 lõi Ericsson RRU IP67

Cáp Patch ngoài trời Ericsson RRU Cáp bọc sợi quang Cáp bọc CPRI FTTA IP67 Thông tin nhanh: Kiểu đầu nối: Đầu nối chống nước của RRU Đầu nối sợi: LC, FC, SC, E2000, MPO, ... Loại sợi: Chế độ đơn G562D, G657A Đa ... Read More
2019-12-27 14:49:07
Trung Quốc Monomode LC đến FC Sợi quang Sợi dây đơn Chế độ song công bọc thép nhà máy sản xuất

Monomode LC đến FC Sợi quang Sợi dây đơn Chế độ song công bọc thép

Cáp nối đa sợi LC đến FC Cáp quang sợi đôi Mất giáp chèn thấp Ứng dụng cáp quang cáp quang: - CATV (Truyền hình cáp) - Mạng viễn thông - Mạng cáp quang máy tính và thiết bị kiểm tra sợi - Phòng truyền thông - ... Read More
2019-12-27 14:49:04
Trung Quốc 2fo 6fiber 12 Core CPRI Cáp quang ngoài trời Cáp LC LC Patch Dây nhà máy sản xuất

2fo 6fiber 12 Core CPRI Cáp quang ngoài trời Cáp LC LC Patch Dây

Cáp bọc sợi quang trường không bọc thép CPRI FTTA Outdoor 2fo 2fiber 2 core 7.0mm LSZH KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang. Đặc biệt trong lĩnh vực quân sự ngoài ... Read More
2019-12-27 14:49:11
Trung Quốc Cáp nối sợi quang ngoài trời Lc To Fc 4 lõi RRU Trường quân đội 0,2dB nhà máy sản xuất

Cáp nối sợi quang ngoài trời Lc To Fc 4 lõi RRU Trường quân đội 0,2dB

4fiber 4core 4fo ST LC FC SC CPRI RRU FTTA Quân đội Dây cáp quang sợi dây Amored Không bọc thép - Cáp quang sợi quang còn được gọi là cáp nhảy sợi quang hoặc dây cáp quang. - Cáp quang sợi quang là quan trọng c... Read More
2019-12-27 14:49:11
Trung Quốc Cáp quang bọc thép 1Km 10G 40G 2fo 4fo TPU lĩnh vực vận hành chiến thuật cáp quân sự nhà máy sản xuất

Cáp quang bọc thép 1Km 10G 40G 2fo 4fo TPU lĩnh vực vận hành chiến thuật cáp quân sự

FTTA Field Vận hành 500m 4.8mm Cáp quang chiến thuật quân sự Xe lăn 2fo 4fo TPU LSZH Ứng dụng: - Ngoài trời đa năng - Để kết nối giữa hộp phân phối và RRH - Triển khai trong các ứng dụng tháp di động Remote ... Read More
2019-12-27 14:49:10
Trung Quốc 2 Km 4,8mm Cáp quang 2 lõi Trống cuộn ODVA Huawei NSN Ericson nhà máy sản xuất

2 Km 4,8mm Cáp quang 2 lõi Trống cuộn ODVA Huawei NSN Ericson

2000m 4,8mm FTTA Lĩnh vực ngoài trời Cáp quang Cáp cuộn reel ODVA DLC Huawei NSN Ericson Tính năng, đặc điểm: - Sợi đệm chặt dễ dàng tước - Sợi đệm chặt có hiệu suất chống cháy tuyệt vời - Sợi Aramid là thành ... Read More
2019-12-27 14:49:10
Trung Quốc Cáp bọc sợi quang ngoài trời CPRI 100m bọc thép 4,8mm G657A Cáp rooling cho quân đội nhà máy sản xuất

Cáp bọc sợi quang ngoài trời CPRI 100m bọc thép 4,8mm G657A Cáp rooling cho quân đội

Dây cáp quang Field Field CPRI bọc thép TPU LSZH 4.8mm G657A DLC 0.2dB Xe ô tô 100m 150m 200m Mô tả: - Sử dụng xe cáp quang cáp quang cho người quản lý cáp quang ngoài trời cho quân đội hoặc hiệu suất. - Loại ... Read More
2019-12-27 14:49:09
Page 1 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|
kocent optec limited
12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
Tel:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.