Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩmBộ suy giảm sợi quang

Bộ suy giảm Nam thành Nữ Lc Đã sửa lỗi 5dB Blue LC UPC Chế độ đơn

Bộ suy giảm Nam thành Nữ Lc Đã sửa lỗi 5dB Blue LC UPC Chế độ đơn

    • Male To Female Lc Attenuator Fixed 5dB Blue LC UPC Single Mode
    • Male To Female Lc Attenuator Fixed 5dB Blue LC UPC Single Mode
    • Male To Female Lc Attenuator Fixed 5dB Blue LC UPC Single Mode
  • Male To Female Lc Attenuator Fixed 5dB Blue LC UPC Single Mode

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: KCO
    Chứng nhận: ISO9001, RoHS, UL
    Số mô hình: LC-SM-MF-5dB

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Hộp carton, pallet gỗ
    Thời gian giao hàng: 5 ngày
    Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 20000 chiếc / tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Vật chất: Kim loại Cảng: LC
    Cổng B: SC Chế độ: Chế độ đơn, đa chế độ
    IL: 0,2dB RL: 55dB

    LC / UPC Chế độ đơn từ Nam đến Nữ Bộ suy giảm sợi quang Cố định 5dB Blue

    Tổng quan:

    Kocent Optec Limited cung cấp tất cả các loại suy hao sợi quang bao gồm loại cố định và loại trực tuyến.

    Đối với loại cố định, chúng tôi có thể làm cho giá trị suy hao từ 0dB đến 30dB theo yêu cầu của khách hàng.

    Nhãn in logo là miễn phí mà không cần yêu cầu moq.

    Logo chữ trên thân suy hao là miễn phí cho đơn hàng hơn 100000 chiếc.

    Sự miêu tả:

    Bộ suy giảm sợi quang được sử dụng trong các liên kết sợi quang để giảm công suất quang ở một mức nhất định.

    Bộ suy giảm cố định loại bộ điều hợp có sẵn cho các loại LC, SC, ST, FC, chọn từ 1310nm hoặc 1550nm.

    Tất cả các sản phẩm đều được kiểm tra nghiêm ngặt để đáp ứng nhu cầu của mạng quang, tuân thủ tiêu chuẩn RoHS.

    Loại suy hao quang này sử dụng khe hở không khí giữa hai đầu nối để đạt được suy hao quang.

    Bộ suy giảm quang cố định này có cấu trúc tương tự bộ chuyển đổi quang chuẩn nữ-nữ.

    Nó là đơn giản, chi phí thấp và nhỏ gọn.

    Tính năng, đặc điểm:

    - Hoàn toàn tương thích với đầu nối cáp quang SC

    - PDL thấp và phản xạ thấp

    - Độ bền công suất cao

    - Bước sóng độc lập

    - Kiểm soát chính xác phạm vi suy giảm

    - Thao tác đơn giản

    - Kết nối tiếp xúc vật lý có độ tin cậy cao

    - Có sẵn ở chế độ đơn hoặc đa chế độ

    - Đã sửa lỗi giá trị suy giảm tùy chỉnh từ 1-30db

    Các ứng dụng:
    - EDFA, DWDM, đường dài
    - Mạng diện rộng
    - Mạng viễn thông
    - Ứng dụng Gigabit (ATM, Ethernet)

    Thông số kỹ thuật:

    Bước sóng hoạt động SM: 1200 đến 1600nm hoặc 1310/1550nm
    MM: 850nm, 1300nm
    Mất mát trở lại ≥ 50 db (PC)
    ≥ 55 db (UPC)
    ≥ 65 db (APC)
    Độ chính xác suy giảm +/- 0,5 db cho suy giảm 1 đến 5db
    +/- 10% cho suy giảm 6 đến 30db
    Phân cực phụ thuộc mất ≤ 0,2db
    Công suất đầu vào quang tối đa 200mW
    Phạm vi hoạt động -40 đến + 80 độ

    Ảnh sản phẩm:

    Loại suy hao sợi quang khác:  

    Q: giá tốt nhất của bạn là gì?

    Trả lời: Dựa trên số lượng sản phẩm của chúng tôi và số lượng đơn đặt hàng của bạn, chúng tôi sẽ trích dẫn giá đáo hạn tốt nhất mọi lúc.

    Q: Bạn có thể cung cấp dịch vụ OEM và ODM không?

    Trả lời: KCO với hơn 10 năm kinh nghiệm trong dịch vụ OEM, chúng tôi nhận được nhiều đơn đặt hàng OEM về các sản phẩm cáp quang. Nếu bạn có yêu cầu thiết kế riêng với sản phẩm cáp quang của riêng bạn, vui lòng liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

    Q: Moq của bạn là gì?

    A: Mẫu không yêu cầu số lượng, đặt hàng số lượng lớn: ít nhất 100 cái / mẫu.


    Q: thời gian đặt hàng của tôi là gì?
    A: Đơn hàng mẫu: 3-5 ngày, đơn hàng sản xuất hàng loạt: 1-2 tuần.


    Q: Tôi có thể lấy mẫu miễn phí không?
    A: Khách hàng mới không được chấp nhận.


    Q: Làm thế nào về bảo hành?
    A: 1 năm cho hầu hết các sản phẩm.

    Q: Làm thế nào để bạn gửi hàng cho chúng tôi?

    A: - Mẫu / Đơn hàng nhỏ: DHL / TNT / UPS / FedEx / EMS / Aramex / SF Express, ...

    - Lệnh sản xuất hàng loạt: bằng đường hàng không / đường biển

    - Cảng xuất khẩu tiêu chuẩn: Ninh Ba / Thâm Quyến

    Q: Bạn có thể liệt kê một số khách hàng chính của bạn?

    Trả lời: Khách hàng hiệu quả bao gồm: Huawei, ZTE, Fiberhome, China Telecom, China Mobile, ... Khách hàng ở nước ngoài bao gồm: TE, Commscope, Cisco, Cerizon, Smart, ...

    Q: Tại sao chọn KCO để hợp tác?

    A: - Nhà sản xuất thiết bị truyền thông đáng tin cậy và có kinh nghiệm trong hơn 10 năm.

    - Dây chuyền sản xuất hạng nhất và hệ thống quản lý chất lượng nghiêm ngặt.

    - Hệ thống thủ tục chuyên nghiệp và năng lực sản xuất số lượng lớn để đảm bảo thời gian giao hàng nhanh.

    - Giá cả cạnh tranh nhất để đáp ứng ngân sách của bạn.

    - Đội ngũ RD chuyên nghiệp để thiết kế và đổi mới các sản phẩm mới dựa trên kinh nghiệm phong phú của chúng tôi.

    - Dịch vụ sau bán hàng nhanh chóng và hiệu quả.

    Chi tiết liên lạc
    kocent optec limited

    Người liên hệ: sales

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác
    kocent optec limited
    12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
    Tel:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.