Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩmCáp quang ngoài trời

Cáp bọc sợi quang ngoài trời CPRI 100m bọc thép 4,8mm G657A Cáp rooling cho quân đội

Cáp bọc sợi quang ngoài trời CPRI 100m bọc thép 4,8mm G657A Cáp rooling cho quân đội

    • CPRI 100m Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable 4.8mm G657A Rooling Car Cable Drum for Military
    • CPRI 100m Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable 4.8mm G657A Rooling Car Cable Drum for Military
    • CPRI 100m Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable 4.8mm G657A Rooling Car Cable Drum for Military
  • CPRI 100m Armored Outdoor Fiber Optic Patch Cable 4.8mm G657A Rooling Car Cable Drum for Military

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: KCO
    Chứng nhận: ISO9001, RoHS
    Số mô hình: STU-CPRI-2fo-4.8mm / 2.0-LSZH-xm

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
    Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
    Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    kết nối 1: ST / UPC, ST / APC, ST MM kết nối 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
    Cốt lõi: 2 lõi Mất chèn: 0,2dB
    Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU

    Dây cáp quang Field Field CPRI bọc thép TPU LSZH 4.8mm G657A DLC 0.2dB

    Xe ô tô 100m 150m 200m


    Mô tả:

    - Sử dụng xe cáp quang cáp quang cho người quản lý cáp quang ngoài trời cho quân đội hoặc hiệu suất.

    - Loại xe rooling này có kích thước nhỏ, có thể rool 50m đến 200m đường kính nhỏ hơn cáp 4.0mm.

    - Được làm bằng thép, nhưng với kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ, nó dễ sử dụng và dễ dàng chuyển hơn. Có thể cầm tay.

    - Cáp vá sợi CPRI cho các trạm gốc không dây thế hệ mới (WCDMA / TD-SCDMA / WiMax / GSM).

    - Các sản phẩm như vậy có thể đáp ứng các yêu cầu của chương trình FTTA (sợi lên đỉnh tháp) cho các điều kiện môi trường ngoài trời và điều kiện thời tiết bất lợi.

    - Đặc biệt trong các trạm gốc 3G, 4G, 5G và WiMax và công nghệ zoom phân tán sợi quang.

    - Cáp vá sợi CPRI đang nhanh chóng trở thành giao diện kết nối tiêu chuẩn.

    - KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang.
    Đặc biệt trong lĩnh vực quân đội ngoài trời hoạt động dây vá sợi quang như dây vá ODVA, dây vá NSN, dây vá PDLC, dây vá DLC, dây vá ODC, dây vá RRU, dây vá TPU, dây vá CPRI, dây vá Optitap, vá SC dây, và dây vá OM3, OM4.
    - Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dây cáp quang hoạt động tại hiện trường với các loại đầu nối chống nước khác nhau, sử dụng cho các trạm gốc Viễn thông 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH.
    - Khi đã hoàn thành thiết bị sản xuất và đóng quy trình QC, chúng tôi cung cấp tiêu chuẩn hàng hóa Viễn thông cho khách hàng.

    Đặc điểm chức năng

    1. Chức năng của cuộn dây và cuộn dây bằng tay cầm theo chiều kim đồng hồ hoặc ngược chiều kim đồng hồ.

    2. Trục quay được trang bị tay áo ổ trục, có thể dễ dàng sử dụng để nhận ra đường thu của tay cầm.

    3. Dễ dàng di chuyển: có tay cầm, dễ di chuyển.

    4. Nó được trang bị một tay cầm thích hợp hơn, và sức mạnh của tay cầm là bền.

    5. Cả hai bên với đường đỡ ổ trục, có thể được sử dụng lâu dài và không bao giờ biến dạng.

    Thông tin nhanh:
    - Đầu nối 1: ST, SC, LC, FC, E2000, MPO, ....
    - Đầu nối 2: ST, LC, FC, SC, ST, E2000, MPO, ....
    - Cáp: bọc thép, không bọc thép
    - Bìa: LSZH, TPU, PE
    - Diamerter ngoài: 7.0mm, 4.8mm, 5.0mm, 5.5mm, 6.0mm, 6.5mm
    - Đường kính trong: 2.0mm, 0.9mm, 0.6mm
    - Phần fanout: bọc thép 2.8mm, không bọc thép 3.0mm, không bọc thép 2.0mm
    - Màu đen
    - Chiều dài: 5m, 10m, 20m, 30m, 40m, 50m, 60m, 70m, 80m, 90m, 100m, 150m, 200m, 300m, 500m, ...

    Ứng dụng:
    1- Cáp quang (FTTA)
    Các hệ thống thông tin di động thế hệ mới nhất và thế hệ mới (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, v.v.) triển khai các bộ cấp sợi quang để liên kết trạm gốc với thiết bị từ xa tại cột ăng ten.

    2- Tự động hóa và cáp công nghiệp
    cung cấp độ tin cậy cao nhất và an toàn vận hành. Thiết kế chắc chắn mang lại độ bền cơ học và nhiệt cao nhất giúp cho các đường dữ liệu tồn tại ngay cả trong trường hợp
    sốc, rung động mạnh nhất, hoặc lạm dụng vô tình.

    3- Hệ thống giám sát
    Các nhà sản xuất camera an ninh chọn đầu nối ODC vì kích thước nhỏ gọn và thiết kế mạnh mẽ. Các hội đồng ODC dễ dàng cài đặt ngay cả ở những khu vực khó truy cập và cung cấp độ an toàn cài đặt cao nhất.

    4- Hải quân và đóng tàu
    Khả năng chống ăn mòn cao đã thuyết phục cả các nhà đóng tàu hải quân và dân sự sử dụng các tổ hợp ODC cho các hệ thống thông tin liên lạc trên tàu. Các đầu nối mạ niken chịu được môi trường ẩm ướt và mặn và đảm bảo tuổi thọ từ 20 năm trở lên.

    5- Phát sóng
    cung cấp một loạt các hệ thống cáp di động và lắp ráp ODC để cài đặt cáp tạm thời
    cần thiết cho việc phát sóng các sự kiện thể thao, đua xe, vv và cho các kết nối tạm thời trong trường hợp nguy hiểm tự nhiên.

    Tham số:

    Mục Tham số
    Kết nối ST / UPC
    Mất chèn ≤0,3dB
    Mất mát trở lại ≥35dB
    Chế độ sợi Đa chế độ, 50 / 125um
    Bước sóng hoạt động 850nm, 1310nm
    Kiểm tra bước sóng 850nm, 1310nm
    Lặp lại khả năng ≤0.1dB
    Khả năng trao đổi .20,2dB
    Độ bền .20,2dB
    Chiều dài sợi 1m, 2m .. Bất kỳ chiều dài tùy chọn
    Chiều dài và dung sai 10cm
    Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 85 ° C
    Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ + 85 ° C

    Cấu trúc dây vá CPRI:

    Ảnh sản phẩm:

    Thông số kỹ thuật:

    Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
    Kết nối Bên A: SC với bọc thép
    Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
    Số lượng sợi

    2 lõi
    4 lõi
    6 lõi
    8 lõi
    12 lõi
    24 lõi
    48 lõi

    Loại sợi

    SM
    G.652D
    G.657A (A1, A2, B3, ...)

    MM
    OM1
    OM2
    OM3
    OM4
    OM5)

    Vật liệu áo khoác

    LSZH
    TPU
    PE

    Đường kính cáp

    4,8mm
    5.0mm
    5,5mm
    6.0mm
    6,5mm
    7,0mm

    Kiểm tra bước sóng

    SM:
    1310 ± 30nm
    1550 ± 30nm

    MM:
    850 ± 30nm
    1300 ± 30nm

    Mất chèn (dB)
    TIA / ĐTM-455-107
    0,3dB (PC / UPC / APC)
    0,3dB (UPC)
    Mất mát trở lại (dB)
    TIA / ĐTM-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥55dB (APC)
    ≥35dB (UPC)
    Khả năng trao đổi 0,2dB
    Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
    Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
    Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


    Dịch vụ OEM / ODM:
    Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


    Đóng gói:
    Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
    Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

    Đang chuyển hàng:
    - Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
    - Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
    - Bằng đường biển

    Chi tiết liên lạc
    kocent optec limited

    Người liên hệ: sales

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    kocent optec limited
    12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
    Tel:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.