Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩm

Dây cáp quang

Khách hàng đánh giá
vui lòng phát triển thêm dây cáp quang đẹp hơn và với giá tốt hơn, để chúng tôi có thể bán máy của bạn cho nhiều khách hàng hơn và có được thị trường lớn hơn. cảm ơn bạn

—— Luke

Năng suất, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. Chúng tôi là một đối tác đáng tin cậy.

—— Victoria Kiwanuka

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang

(73)
Trung Quốc OM5 Multimode Hai sợi quang Patch Patch Lime Green 10m 20m 30M PVC LSZH nhà máy sản xuất

OM5 Multimode Hai sợi quang Patch Patch Lime Green 10m 20m 30M PVC LSZH

Cáp quang OM5 Cáp nối đôi LC Lime Green 10m 20m 30M PVC LSZH Sự miêu tả: Cáp vá sợi quang còn được gọi là nhảy sợi quang hoặc dây cáp quang. Nó bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc với các đầu nối khác nhau ... Read More
2019-12-27 14:50:26
Trung Quốc Dây cáp quang SX MM, DX St To Lc Fiber Jumper 60dB nhà máy sản xuất

Dây cáp quang SX MM, DX St To Lc Fiber Jumper 60dB

OM5 50/125 Sợi quang Patch Jumper LC DX SX MM Lime Green 50m 70m 100m PVC LSZH Sự miêu tả: Sợi đa mode băng rộng OM5 được tối ưu hóa cho các hệ thống truyền nhiều bước sóng hoạt động trong phạm vi 850-950nm, ... Read More
2019-12-27 14:50:26
Trung Quốc Simplex Sc To Lc Cáp Patch Cáp Chế độ đơn / Đa chế độ OM5 Màu xanh nhà máy sản xuất

Simplex Sc To Lc Cáp Patch Cáp Chế độ đơn / Đa chế độ OM5 Màu xanh

50/125 OM5 SC Cáp nối sợi quang Simplex Cáp quang MM MM vôi xanh 5m 7m 10m PVC LSZH Cáp vá OM5 là gì: Máy nhảy sợi OM5 là máy nhảy sợi đa chế độ được tối ưu hóa bằng laser, chỉ định các đặc tính băng thông rộng ... Read More
2019-12-27 14:50:26
Trung Quốc FC UPC Om4 10G Cáp vá đa lõi 3.0mm Violet cho Ethernet nhanh nhà máy sản xuất

FC UPC Om4 10G Cáp vá đa lõi 3.0mm Violet cho Ethernet nhanh

Dây nhảy sợi quang FC / UPC-FC / UPC OM4 50/125 Violet 10G PVC LSZH Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp vá sợi quang, bao gồm loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, E2000, MPO... Read More
2019-12-27 14:50:27
Trung Quốc Dây cáp quang Simplex, Cáp nối sợi quang ngoài trời FC PC nhà máy sản xuất

Dây cáp quang Simplex, Cáp nối sợi quang ngoài trời FC PC

SC / PC-SC / PC OM4 duplex Sợi quang sợi quang Jumper 50/125 Violet 10G PVC LSZH Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp vá sợi quang, bao gồm loại FC, LC, SC, ST và MT... Read More
2019-12-27 14:50:27
Trung Quốc SC OM3 Sợi bím tóc / Dây vá quang Fanout 0.9mm 2m 3m 5m Aqua LSZH PVC nhà máy sản xuất

SC OM3 Sợi bím tóc / Dây vá quang Fanout 0.9mm 2m 3m 5m Aqua LSZH PVC

SC OM3 50/125 Sợi quang Pigtail Patch Cord Fanout 0.9mm 2m 3m 5m Aqua LSZH PVC Tổng quan: - Bím tóc tăng cường đa chế độ OM3 được sử dụng để kết nối các mạng tốc độ cao như etherabit gigabit, ethernet nhanh và ... Read More
2019-12-27 14:50:21
Trung Quốc Dây cáp quang SC / APC, Cáp vá SC / APC, Jumper Patch SC / APC nhà máy sản xuất

Dây cáp quang SC / APC, Cáp vá SC / APC, Jumper Patch SC / APC

Cáp viễn thông SC / APC - Cáp nối sợi quang SC / APC 3.0mm đơn modex LSZH Mô tả cáp sợi quang: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất sợi quang chì tại Trung Quốc, chúng tôi có thể cung cấp dây ... Read More
2019-12-27 14:50:17
Trung Quốc Dây cáp quang Lc, Cáp vá sợi quang đa lõi OM1 62.5 / 125 nhà máy sản xuất

Dây cáp quang Lc, Cáp vá sợi quang đa lõi OM1 62.5 / 125

Cáp vá sợi quang Uniboot LC Single Mode OS2 10m 15m 20m 30m LSZH Mô tả: Uniboot LC là một kết nối LC song công với một khởi động duy nhất, được đặt tên là LC Uniboot. Thiết kế của đầu nối cho phép sử dụng cáp 3 ... Read More
2019-12-27 14:50:22
Trung Quốc MM OM4 100G Cáp quang 10 mét LC có thể chuyển đổi Uniboot 2 lõi nhà máy sản xuất

MM OM4 100G Cáp quang 10 mét LC có thể chuyển đổi Uniboot 2 lõi

MM OM4 LC Uniboot 100G Sợi quang Patch Dây PVC LSZH 3.0mm 3 m 5m 7m 10m 15m Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các chiều dài của LC Uniboot Patch Jumpers với chế độ Đơn, Đa chế độ OM1, OM2, ... Read More
2019-12-27 14:50:23
Trung Quốc MPO OM1 OM2 Sợi quang Patch Lc bọc thép Violet Cáp màu nhà máy sản xuất

MPO OM1 OM2 Sợi quang Patch Lc bọc thép Violet Cáp màu

Có thể chuyển đổi LC Uniboot MPO Multimode Sợi quang Sợi dây OM1 OM2 OM3 OM4 Kocent Optec Limited cung cấp cáp vá sợi quang kép LC LC Uniboot hiệu suất quang cao giúp tiết kiệm một nửa không gian hoạt động cần ... Read More
2019-12-27 14:50:23
Page 1 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|
kocent optec limited
12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
Tel:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.