Tel:
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời nhà sản xuất
kocent optec limited
Cáp nối sợi quang ngoài trời, Hộp kết thúc sợi quang, Đầu nối nhanh, Bộ chia sợi quang,

Dây nối MPO, Bộ chuyển đổi, Đầu nối, Vỏ bọc sợi quang, Cáp quang trường.

Nhà Sản phẩm

Bảng điều khiển sợi quang

Khách hàng đánh giá
vui lòng phát triển thêm dây cáp quang đẹp hơn và với giá tốt hơn, để chúng tôi có thể bán máy của bạn cho nhiều khách hàng hơn và có được thị trường lớn hơn. cảm ơn bạn

—— Luke

Năng suất, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. Chúng tôi là một đối tác đáng tin cậy.

—— Victoria Kiwanuka

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bảng điều khiển sợi quang

(50)
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 6 cổng LC Quad OM4 DIN RAIL Hộp nối / Hộp kết thúc sợi quang 24 lõi nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 6 cổng LC Quad OM4 DIN RAIL Hộp nối / Hộp kết thúc sợi quang 24 lõi

Bộ chuyển đổi 6 cổng LC Quad OM4 DIN RAIL Hộp nối / Hộp kết thúc sợi quang 24 lõi Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại kích thước của hộp cáp quang bằng kim loại b... Read More
2019-12-27 14:51:07
Trung Quốc Hộp đầu cuối 8 sợi quang FTB OTB / FTTH Hộp kết thúc Wallmount SC Băng thép APC nhà máy sản xuất

Hộp đầu cuối 8 sợi quang FTB OTB / FTTH Hộp kết thúc Wallmount SC Băng thép APC

Hộp kết thúc sợi quang 8core FTB OTB Wallmount FTTH SC / APC song công Xem qua: - Hộp đầu cuối cáp quang KCO-FTB08S được thiết kế cho 8 cổng của hộp đầu cuối, nó có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối cho các ... Read More
2019-12-27 14:51:07
Trung Quốc Bảng điều khiển miếng vá sợi quang LC LC 2u Ngăn kéo FTTH Hộp chấm dứt 48 lõi Giá đỡ nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển miếng vá sợi quang LC LC 2u Ngăn kéo FTTH Hộp chấm dứt 48 lõi Giá đỡ

48 lõi LC duplex 1U Loại ngăn kéo Giá đỡ thiết bị đầu cuối sợi quang có thể gắn Tổng quan: - Khung phân phối chính trong viễn thông, Khung phân phối quang 24 cổng với trung tâm phân phối chiều cao 1U chứa tối ... Read More
2019-12-27 14:51:07
Trung Quốc Hai hộp phân phối sợi quang 2 cửa Wallmount / Polemount 48 lõi sợi quang nhà máy sản xuất

Hai hộp phân phối sợi quang 2 cửa Wallmount / Polemount 48 lõi sợi quang

Cửa đôi KCO-WTB-24A Thiết bị đầu cuối sợi quang treo tường 24 hộp với đuôi heo SC / APC Xem qua: - Hộp đầu cuối sợi quang treo tường KCO-WTB-24A là KCO của WTB-Một loạt hộp đầu cuối cáp quang loại wallmount. - ... Read More
2019-12-27 14:51:07
Trung Quốc 72 Cores SC Simplex Hộp phân phối sợi quang ngoài trời Wallmount Polemount kim loại FTTH nhà máy sản xuất

72 Cores SC Simplex Hộp phân phối sợi quang ngoài trời Wallmount Polemount kim loại FTTH

KCO-ODB-72A 72 lõi 96 lõi Hộp phân phối sợi quang kim loại gắn tường ngoài trời Tổng quan: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại kích thước của hộp cáp quang bằng kim loại băng ... Read More
2019-12-27 14:51:06
Trung Quốc Bên ngoài sợi quang kết nối tủ SMC Thép IP67 72 Lõi 96 Lõi 288 Lõi nhà máy sản xuất

Bên ngoài sợi quang kết nối tủ SMC Thép IP67 72 Lõi 96 Lõi 288 Lõi

Cáp quang ngoài trời kết nối tủ SMC Thép IP67 Chống nước 72 lõi 96 lõi 144 lõi Mô tả: - Tủ kết nối cáp quang còn được gọi là Cáp quang Splice Cabenit, đây là một loại thiết bị giao diện để tiếp xúc với cáp ... Read More
2019-12-27 14:51:06
Trung Quốc 4 8 12 16 Cổng Hộp kết thúc sợi quang / Hộp đầu cuối sợi quang OTB nhà máy sản xuất

4 8 12 16 Cổng Hộp kết thúc sợi quang / Hộp đầu cuối sợi quang OTB

Thiết bị đầu cuối sợi quang trong nhà KCO-FTB04D OTB Tấm mặt gắn tường 4 cổng Bộ chuyển đổi SC / UPC Xem qua: - Hộp thiết bị đầu cuối cáp quang có sẵn để phân phối và kết nối thiết bị đầu cuối cho các loại hệ ... Read More
2019-12-27 14:51:06
Trung Quốc Trong nhà ngoài trời 4 cổng Patch Patch Bảng điều khiển Sc Full Load Mini Steel Steel nhà máy sản xuất

Trong nhà ngoài trời 4 cổng Patch Patch Bảng điều khiển Sc Full Load Mini Steel Steel

Trong nhà Thiết bị đầu cuối sợi quang Wallmount trong nhà 4 cổng đầy tải với tấm mặt kim loại kích thước nhỏ SC / UPC Xem qua: - Hộp đầu cuối cáp quang KCO-FTB04M có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối cho các ... Read More
2019-12-27 14:51:06
Trung Quốc Bảng điều khiển miếng dán tường gắn tường IP55 8 Cổng FC ST SC LC E2000 Trong nhà màu đen kim loại nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển miếng dán tường gắn tường IP55 8 Cổng FC ST SC LC E2000 Trong nhà màu đen kim loại

Hộp cáp quang gắn tường 8port FC ST SC LC E2000 Trong nhà màu đen kim loại IP55 Xem qua: - Hộp đầu cuối cáp quang KCO-FTB08M được thiết kế cho 8 cổng của hộp đầu cuối, nó có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối ... Read More
2019-12-27 14:51:06
Trung Quốc Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng Odf / Bảng điều khiển miếng dán quản lý sợi 4U gắn trên giá 19U nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng Odf / Bảng điều khiển miếng dán quản lý sợi 4U gắn trên giá 19U

Hộp kết thúc sợi ODF Bảng điều khiển sợi quang Giá đỡ Mount 96 lõi 4U Tổng quan: - Bảng điều khiển ODF có thể trượt của KOCENTOPTEC có thể áp dụng trong kết nối nhánh của đầu cáp quang, cấu trúc tiêu chuẩn 19 "... Read More
2019-12-27 14:51:06
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|
kocent optec limited
12F, 2 Duocai Bd, Khu công nghệ cao Guanlan, Longhua, Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc. P / c: 518110
Tel:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy Trung Quốc chất lượng tốt Cáp quang ngoài trời nhà cung cấp. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.